ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel sheet ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
ASTM 201 202 แถบสแตนเลส 200 ซีรี่ส์ม้วน 500 มม. BA
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1-500 มม. หรือปรับแต่ง |
V2A 1.4301 แผ่นเหล็กสแตนเลสนูนเพชร 650 มม. - 2000 มม. กว้าง
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
TISCO 0.25mm 316L ม้วนลวดสแตนเลส 5.8m 6m ยาว
| มาตรฐาน: | AiSi |
|---|---|
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
| ความยาว: | มาตรฐาน 5.8 ม. 6 ม. หรือตามความต้องการของคุณ |
0.2mm-150mm แผ่นสแตนเลสกระจกสีทอง 304 สำหรับตกแต่งอาคาร
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
S32205 S31803 UNS S32750 แผ่น S31254 แผ่นเหล็กสแตนเลส Super Duplex
| แอปพลิเคชัน: | การผลิต |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 650-2000 มม. หรือปรับแต่งเอง |
8K สแตนเลส 304 ม้วน 0.3 มม. 0.5 มม. ม้วนแถบสแตนเลส
| แอปพลิเคชัน: | ลิฟต์/ห้องครัว/ภายใน,ภายนอก,ของกิน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-100mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |
ม้วนลวดเหล็กกล้าไร้สนิมแรงดึงสูง 1 มม. 316L ดึงเย็น
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความยาว: | กำหนดเอง |
เชือกลวดเหล็กกล้าไร้สนิม 1 มม. Aisi 316L อบอ่อน
| มาตรฐาน: | AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
แปรงสเตนเลสสตีล 321 สแควร์ขัดเงา 10 มม. การอนุมัติ ISO ปลอมแปลงร้อน
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | กลม |
2205 แผ่นเหล็กสแตนเลสดูเพล็กซ์ 5 มม. รีดร้อน
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |

