ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel sheet ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
304H 2507 904L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 2B เสร็จสิ้นความยาว 1m-6m
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
1D 0.1 มม. แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 316 4x8 แผงสแตนเลส
| แอปพลิเคชัน: | การตกแต่งและการก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
SS410 SS430 S32750 แผ่นซุปเปอร์ดูเพล็กซ์ 2205 แผ่นสแตนเลส
| แอปพลิเคชัน: | การผลิต |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 650-2000 มม. หรือปรับแต่งเอง |
JIS SUS410 SUS304 0.6 MM แผ่นสแตนเลส 2B เสร็จสิ้น 1.5m กว้าง
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่งอุตสาหกรรม, อาคาร |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1500mm |
AiSi Black SS 304 แผ่นกระจกเสร็จสิ้นแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อนหนา 12 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AiSi |
| ความยาว: | 2000-6000mm |
ลวดเหล็กกล้าไร้สนิมดึงเย็น ASTM 201 304 316L 310S SS Rope
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
| ความยาว: | กำหนดเอง |
2B BA แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน ASTM 316L 304 409 410
| ระดับ: | ซีรีส์ 200,300 ซีรีส์, 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, EN, DIN, GB, JIS AISI ASTM DIN EN |
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
แผ่นสแตนเลส 0.6 มม. 1.2 มม. 304 2B เสร็จสิ้น AISI GB DIN EN
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
Sus630 660 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 1mm GB DIN EN 12m ความยาว
| ระดับ: | 600 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
NO.1 631 17 7PH แผ่นเหล็กสแตนเลส 5mm แผ่นเหล็กชุบสังกะสีSGS
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | GH4080A |
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น, เหล็กแผ่นรีดเย็น |

