ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel sheet ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
แถบสแตนเลส งานละเอียด 0.3 มม. AISI 304 สำหรับงานอุตสาหกรรม 1500 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ความกว้าง: | 7mm-1500mm |
Tisco Cold Drawn SS Angle Bar สแตนเลส 304 Mill Finish
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | ไม่เท่ากัน ไม่เท่ากัน เท่ากันหรือไม่เท่ากัน |
1500mm 440A ม้วนสแตนเลสดึงเย็น Tisco SS แผ่นม้วน
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 25-2500 มม. หรือปรับแต่งเอง |
SUS 409 Din1.4301 ม้วนสแตนเลสรีดเย็น SS 316 Coil
| แอปพลิเคชัน: | จานคอนเทนเนอร์ อุปกรณ์การแพทย์ วัสดุก่อสร้าง |
|---|---|
| ความหนา: | ตามต้องการ 0.1mm-300mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |
410 Ss Scourer Wire 0.13mm Stainless Steel Wire Roll รีดร้อน
| มาตรฐาน: | AiSi |
|---|---|
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
| ความยาว: | กำหนดเอง |
430 431 ม้วนแถบสแตนเลส 2 มม. ASTM A36 Ss Strip Coil
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 25-2500 มม. หรือปรับแต่งเอง |
1mm 304L ม้วนสแตนเลสรีดเย็นสำหรับภาชนะอาหาร
| แอปพลิเคชัน: | ภาชนะใส่อาหาร อุตสาหกรรม การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |
BA 8K 316 ท่อสแตนเลสสี่เหลี่ยม 1220 มม. OD SS ท่อเหล็ก
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อ/รอย |
| เกรดเหล็ก: | ซีรีส์ 300, 304 |
Ns321 N10001 Nitronic 30 แถบสแตนเลส Nitronic Material
| ระดับ: | Nitronic30 Nitronic32 Nitronic40 Nitronic50 Nitronic60 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |

