ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel sheet ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
Slit Edge แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 300 Series แผ่น 2000mm สำหรับงานก่อสร้าง
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
S32750 1.4410 แผ่นสแตนเลส 10 มม. 2507 แผ่นสแตนเลส
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
Prime 201 สแตนเลส Inlay Strips Dia 250mm สำหรับลิฟต์ครัว
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
Inox 304l 316 430 2B ม้วนสแตนเลส 1000mm-2000mm กว้าง
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 300,400 ซีรีส์ |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง,เครื่องครัว |
Inox AISI 304 แผ่นสแตนเลสหนา 3 มม. หนา 5 มม. อนุมัติ BV IQI
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
ความกว้าง 150 มม. ขัดเงา 316 สแตนเลสเหล็กเส้นแบน AISI304 รีดร้อน Forged
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 200/300/400 |
| ความกว้าง: | 20-150mm |
แท่งสแตนเลสดูเพล็กซ์หกเหลี่ยม UNS S31803 UNS S32205 F51
| มาตรฐาน: | JIS |
|---|---|
| ระดับ: | เหล็กซุปเปอร์ดูเพล็กซ์ 201/202/304 /304L/316/316L321/310s/410/420/430/440/439ect |
| พิมพ์: | กลม |
S30815 304N 4x8 แผ่นผนังสแตนเลสพื้นผิวซาติน SS Gold Mirror Sheet
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 2000-4000mm |
Din 174 แท่งแบนสแตนเลสขัดเงา 3 มม. หนา 5 มม. 300 Series
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | แบน |
แท่งสแตนเลสขัดเงา ASTM 201 20 มม. 30 มม. บาร์ดึงเย็น
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
|---|---|
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ 300 ซีรีส์ 400 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | กลม |

