ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel sheet ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
เหล็กเส้นกลมสแตนเลสอบอ่อน ASTM 201 รีดร้อน 6mm
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 |
| รูปร่าง: | กลม |
1.4301 1.4541 ม้วนลวดสแตนเลส 2 มม. 0.1 มม. -0.64 มม. เกจ
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, JIS |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
ม้วนลวดเหล็กกล้าไร้สนิมขนาด 1 มม. 2 มม. เชือกอบอ่อนอ่อน AISI 304
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, JIS |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
TISCO BAOSTEEL แผ่นตกแต่งสแตนเลส 2mm 3mm 4mm หนา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
รีดเย็น Inconel 600 ม้วน 625 718 นิกเกิลโลหะผสมเหล็กม้วน
| พิมพ์: | แถบนิกเกิล |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ก๊าซอุตสาหกรรม |
| ระดับ: | อินโคเนล 600,718,625 |
S32760 A790 UNS S31803 ท่อเหล็กสแตนเลสซุปเปอร์ดูเพล็กซ์ 10 มม. ท่อเหล็ก Od
| แอปพลิเคชัน: | ท่อน้ำมัน |
|---|---|
| ล้อแม็กหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
S31803 Duplex 2205 Round Bar 6K 8K เหล็กกล้าไร้สนิมดูเพล็กซ์
| มาตรฐาน: | JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | กลม |
แท่งกลมแข็ง 16 มม. Zero Cut Din1.1191 แท่งสแตนเลสแข็ง
| เกรดเหล็ก: | 304L 316 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
AiSi Inox 321 แถบสแตนเลสขัดเงากระจกหนา 0.2 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| ความหนา: | 0.3mm-16mm |
JIS 430 316 ม้วนสแตนเลส 1 มม. 2 มม. 3 มม. สแตนเลสรีดร้อนม้วน
| ความหนา: | 1-100 มม. |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 100mm-2000mm |

