ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel sheet ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
301L S30815 แท่งดึงเย็นสดใส 7 มม. แท่งสแตนเลส 2B เสร็จสิ้น
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
|---|---|
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ 300 ซีรีส์ 400 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | กลม |
JIS 304 เหล็กแผ่นสแตนเลสความแม่นยำ 20 มม. กว้าง 8K รีดเย็น
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1-500 มม. หรือปรับแต่ง |
ASTM 430 BA แถบสแตนเลสรีดเย็น กว้าง 10 มม. 20 มม
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1-500 มม. หรือปรับแต่ง |
แถบสแตนเลส AISI 310S ความหนา 0.8 มม. ASTM รีดเย็น
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 7-1250mm หรือปรับแต่ง |
316 316L การเชื่อมแถบสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. ความหนา 0.8 มม
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1-500 มม. หรือปรับแต่ง |
ASTM 310S HL Stainless Steel Strip Cold Rolled 0.5mm 0.8mm Thickness 500mm
| ระดับ: | ซีรีส์ 300, 310S |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Width: | 1-500mm or customize |
ASTM 301 แถบสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. หนา 0.8 มม
| ระดับ: | ซีรีส์ 300, 301 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1-500 มม. หรือปรับแต่ง |
S31803 S32750 2205 แผ่นสแตนเลสดูเพล็กซ์ OD 10mm-820mm
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 6m, 12m |
ASTM 430 เชื่อมแถบสแตนเลสเหล็กม้วนความกว้าง 2 มม.
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1-500 มม. หรือปรับแต่ง |

