ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel sheet ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
ASTM 440C แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อนปอกเปลือก Ss แผ่นโลหะ
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม ก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
TISCO Inox แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 20 มม. นูน SS Sheet
| ระดับ: | ซีรีส์ 200,300 ซีรีส์, 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
| ความกว้าง: | ตามความจำเป็น |
ASTM 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อนหนา 10 มม. แผ่นโลหะ SS ปอกเปลือก
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม ก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
304L 304 ม้วนแผ่นสแตนเลส 0.5 มม. 1.5 มม. 2.0 มม. 2.5 มม. หนา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 25-2500 มม. หรือปรับแต่งเอง |
ISO S32750 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 8mm SS 304 แผ่น Tisco
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่ง อุตสาหกรรม |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 500~1500 มม. |
Ns321 N10001 Nitronic 30 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น
| ระดับ: | Nitronic30 Nitronic32 Nitronic40 Nitronic50 Nitronic60 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
แผ่นเหล็กสแตนเลส 8K HL 201 แผ่นกระจกสแตนเลสขัดเงาความกว้าง 1 เมตร
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
JISCO LISCO แผ่นเหล็กสแตนเลสหนา 1.5 มม. 200 Series ขึ้นรูปร้อน
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
แผ่นเหล็กกล้าไร้สนิมรีดเย็น Mill Edge สำหรับการใช้งานเชิงกล
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| ความหนา: | 0.3mm-6mm |

