ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel sheet ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
Astm 201 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 1220 มม. เส้นผมสำหรับงานก่อสร้าง
| แอปพลิเคชัน: | เกรดอาหาร, เครื่องจักร, การแพทย์, ภายนอก, อาคารครัว, อาหาร ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000mm,1220mm.1500mm |
2B BA NO.4 HL แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 430 1000 มม. -2000 มม. กว้าง
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
301 1.4319 แผ่นสแตนเลสรีดเย็นอบอ่อนผิว NO.4
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
HAIRLINE แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 316 201 Slit Edge 3mm SS Sheet
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 2440mm, 3000mm 6000mm |
HL แผ่นสแตนเลสรีดเย็น ASTM 201 SS Steel Sheet 1500mm
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2B ผิวสำเร็จ ASTM 321 SS 2000mm
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Tisco 0.5 มม. 1.2 มม. หนา 1.5 มม.
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
Aisi 430 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 8K เสร็จสิ้นความยาว 6000mm
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
ASTM แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 316 SS 4x8 Pickling
| แอปพลิเคชัน: | การผลิต |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความกว้าง: | 650-2000 มม. หรือปรับแต่งเอง |

