ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel sheet ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
304l 316 430 904L ราง Inox ASTM JIS Mirror Stainless Steel Coil
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
| ความหนา: | เข้าถึงได้เมื่อมีการขอใช้ |
Tisco Nitronic 50 Stainless Steel Round Pipe 8K Mirror Finish
| ระดับ: | Nitronic30 Nitronic32 Nitronic40 Nitronic50 Nitronic60 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
AISI 201 304 แผ่นสแตนเลส 2B เสร็จสิ้น SS แผ่น 1220x3428mm
| ระดับ: | 200 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
440 420 410 SS Strip Coil แผ่นเหล็กม้วนสแตนเลสขัดเงาความกว้าง 2 เมตร
| มาตรฐาน: | GB |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 304 316 440 420 410 |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัดเคลือบ |
TP310S SA213 เหล็กม้วนดูเพล็กซ์ออสเทนนิติกโครเมียมนิกเกิลสแตนเลส
| มาตรฐาน: | GB |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ขัดเคลือบ |
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่งอาคาร |
JIS Aisi 304 2b แผ่นสแตนเลส 1.5 มม. 2 มม. แผ่น SS Tisco
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
ASTM 304 แผ่นเหล็กสแตนเลส 1 มม. 2B พื้นผิว SS แผ่น 1219 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
ASTM TP201 ท่อสแตนเลสขัดเงา 430 310S ท่อกลมไม่มีรอยต่อรอย
| มาตรฐาน: | ASTM |
|---|---|
| พิมพ์: | รอยไร้รอยต่อ |
| เกรดเหล็ก: | 201 304 316L 430 310S |
Tisco 16mm OD SS ท่อเหล็กเชื่อมสแตนเลส Tube
| มาตรฐาน: | JIS |
|---|---|
| พิมพ์: | รอยไร้รอยต่อ |
| เกรดเหล็ก: | ซีรีส์ 300, 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S, 309S, 304, 409L, 304L |
310S 309S แท่งมุมเท่ากัน 300 Series โปรไฟล์สแตนเลส
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | ไม่เท่ากัน ไม่เท่ากัน เท่ากันหรือไม่เท่ากัน |

