ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel sheet ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
Hastelloy C22 แผ่นดึงเย็น 35 มม. Haynes 242 แผ่นเหล็กโลหะผสม
| พิมพ์: | แผ่นนิกเกิล |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม ปิโตรเคมี ฯลฯ |
| ระดับ: | นิกเกิล 201/202/304 /304L/316/316L321/310 วินาที/410/420/430/440/439ect |
IQI TUV 316L ม้วนสแตนเลส 2b พื้นผิวสแตนเลสเสร็จสิ้น
| แอปพลิเคชัน: | ลิฟต์/ห้องครัว/ภายใน,ภายนอก,ของกิน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-100mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |
GB สมาธิ โคลิปแผ่นเหล็กดัดร้อนสแตนเลสความกว้าง 1219mm
| Company Type: | Storage And Trading |
|---|---|
| Refrigerant: | R23/R404A |
| Manufacture Technology: | Cold / Hot Rolled |
0Cr13 1Cr13 1Cr15 3Cr12 300 Series แผ่นสแตนเลสสำหรับงานก่อสร้าง
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
DIN1.4003 1.4318 1.4828 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อนชุบสังกะสี
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 1.4318 1.4402 |
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น, เหล็กแผ่นรีดเย็น |
ผนังเหล็กไร้สแตนเลสขนาดปกติ / ตามต้องการสําหรับการเก็บและการค้า
| Width: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Item: | ISO9001 Standard |
| Size: | Regular/Customized Size |
อาหารเกรด 6m 304 แผ่น SS SS 304 2b แผ่นสแตนเลสสำเร็จรูป
| แอปพลิเคชัน: | การผลิต |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 650-2000 มม. หรือปรับแต่งเอง |
AISI สแตนเลสสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลส
| Lengh: | 2000,2438,3000 |
|---|---|
| Company Type: | Storage And Trading |
| Mill: | TISCO, SKS, BAOXIN, LISCO & Southwest |
ISO9001 มาตรฐานแผ่นสแตนเลสม้วนร้อนสําหรับ R23/R404A และมาตรฐาน DIN
| Lengh: | 2000,2438,3000 |
|---|---|
| Company Type: | Storage And Trading |
| Finish: | NO.1 |
แผ่นรีดร้อน ASTM 310S แผ่นสแตนเลสหนา 5 มม. 6 มม. หนา
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2~120mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |

