ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel sheet ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
2B เสร็จแผ่นสแตนเลสรีดเย็น TISCO 316L 6000mm BA Mirror
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, ปรับแต่งได้ |
430 ASTM แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 6mm 8mm SS Plate
| แอปพลิเคชัน: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น, เหล็กแผ่นรีดร้อน |
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
309 309S แถบสแตนเลสรีดเย็นความกว้าง 6 เมตร SS 304 Coil
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000-6000mm |
TISCO 316L แผ่นกระจกสแตนเลสรีดร้อน 6มม. SS Plate
| แอปพลิเคชัน: | จานเรือ |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น, เหล็กแผ่นรีดเย็น |
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
309S BA แผ่นสแตนเลสรีดร้อน TISCO 6mm SS Plate
| แอปพลิเคชัน: | จานเรือ |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น, เหล็กแผ่นรีดเย็น |
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
8K Mirror Finish แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. ความหนา ASTM 304 SS Plate
| แอปพลิเคชัน: | ของใช้ตกแต่ง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
AISI 2mm 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็นแผ่นสแตนเลส 304L
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 2000/3000/6000mm |
แผ่น SS รีดเย็น 410S 316L 2205 2507 แผ่นสแตนเลสหนา 4 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
ดูเพล็กซ์ 304 ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 310 321 SS Strip สำหรับเฟอร์นิเจอร์
| แอปพลิเคชัน: | จานคอนเทนเนอร์ อุปกรณ์การแพทย์ วัสดุก่อสร้าง |
|---|---|
| ความหนา: | ตามต้องการ 0.1mm-300mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |
Astm 316 316l แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Ss 2b เสร็จสิ้น 1,000 มม. เส้นผม
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |

