ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel sheet ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
S32305 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น BA 10 มม. SS 904L Plate
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็นสดใส 0.5 มม. หนา 201 SS Plate
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
430 904L แผ่น Inox แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นความกว้าง 1,000 มม. - 2000 มม.
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่ง,ก่อสร้าง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | SGS,BV |
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
Tisco 0.55 มม. แผ่นสแตนเลสรีดเย็นในม้วน M290-50A M350-50A
| พิมพ์: | เชิงซิลิคอนสตีล |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น หรือ รีดร้อน |
| ความหนา: | 0.35 - 0.55 มม. |
316H 316TI แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นหนา 5 มม. NO.3 NO.4 Finish
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความกว้าง: | 6-1500 มม. หรือปรับแต่งเอง |
| ระดับ: | 300 Series, สแตนเลส 316 316L 316H 316TI 316H แผ่น |
หนา 100 มม. Inox แผ่นเหล็กแผ่นรีดเย็นสแตนเลส 304
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| ความยาว: | 2000/2438/2500/3000/3048 มม. |
0.6 มม. 304L แผ่นสแตนเลสรีดเย็นในม้วนสำหรับภาชนะอาหาร
| แอปพลิเคชัน: | ภาชนะใส่อาหาร อุตสาหกรรม การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20mm |
| มาตรฐาน: | JIS |
AISI 316L แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2B เสร็จสิ้น 316 1.2 มม. 4x8 ฟุต
| แอปพลิเคชัน: | เกรดอาหาร, เครื่องจักร, การแพทย์, ภายนอก, อาคารครัว, อาหาร ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000mm,1220mm.1500mm |
310S 1.4845 แผ่นกระจกสแตนเลสรีดเย็นเสร็จสิ้น Super Duplex
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
ASTM 304 เหล็กแผ่นรีดเย็น SS 2B เสร็จสิ้น 6000mm Mirror Hairline
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |

