ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coil ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
ASTM 304L แถบสแตนเลสที่มีความแม่นยำ 0.3 มม. 0.5 มม. SS รีดเย็น
| แอปพลิเคชัน: | ใช้ในอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-20 มม. ตามต้องการ |
| Standard: | ASTM AISI 300 series |
304l 316 430 904L ราง Inox ASTM JIS Mirror Stainless Steel Coil
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
| ความหนา: | เข้าถึงได้เมื่อมีการขอใช้ |
ASTM 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อนหนา 10 มม. แผ่นโลหะ SS ปอกเปลือก
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม ก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
304H 2507 904L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 2B เสร็จสิ้นความยาว 1m-6m
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
8K Mirror Finish แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. ความหนา ASTM 304 SS Plate
| แอปพลิเคชัน: | ของใช้ตกแต่ง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
JIS G3132 คอยล์สแตนเลสที่ใช้ในการก่อสร้าง Hot Rolling
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ 201/202/304 /304L/316/316L321/310 วินาที/410/420/430/440/439ect |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความยาว: | 500 1000 2000 3000 6000, 10-1200มม. |
IQI TUV 316L ม้วนสแตนเลส 2b พื้นผิวสแตนเลสเสร็จสิ้น
| แอปพลิเคชัน: | ลิฟต์/ห้องครัว/ภายใน,ภายนอก,ของกิน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-100mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |
201 AISI สแตนเลสรีดเย็นม้วนหนา 20 มม. กระจกตกแต่ง
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000-6000mm |
304L 304 ม้วนแผ่นสแตนเลส 0.5 มม. 1.5 มม. 2.0 มม. 2.5 มม. หนา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 25-2500 มม. หรือปรับแต่งเอง |
ASTM 321 310S Stainless Steel Strip BA 2B เพล็กซ์รีดเย็น
| แอปพลิเคชัน: | จานคอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| ความหนา: | ตามความจำเป็น |
| มาตรฐาน: | ASTM |

