ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coil ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
ASTM 310S HL Stainless Steel Strip Cold Rolled 0.5mm 0.8mm Thickness 500mm
| ระดับ: | ซีรีส์ 300, 310S |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Width: | 1-500mm or customize |
ASTM 301 แถบสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. หนา 0.8 มม
| ระดับ: | ซีรีส์ 300, 301 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1-500 มม. หรือปรับแต่ง |
Inox AISI 304 แผ่นสแตนเลสหนา 3 มม. หนา 5 มม. อนุมัติ BV IQI
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
เส้นขนอาหารสแตนเลสแผ่นหนา 1.5 มม. ดึงเย็น
| แอปพลิเคชัน: | ลิฟต์/ห้องครัว/ภายใน/ภายนอก |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS, DIN |
| ความกว้าง: | 500-1500 มม. หรือปรับแต่ง |
ASTM 430 เชื่อมแถบสแตนเลสเหล็กม้วนความกว้าง 2 มม.
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1-500 มม. หรือปรับแต่ง |
ASTM 201 202 แถบสแตนเลส 200 ซีรี่ส์ม้วน 500 มม. BA
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1-500 มม. หรือปรับแต่ง |
301L S30815 แท่งดึงเย็นสดใส 7 มม. แท่งสแตนเลส 2B เสร็จสิ้น
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
|---|---|
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ 300 ซีรีส์ 400 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | กลม |
TISCO 304 แผ่นสแตนเลสซาตินรีดเย็น 316 1.2mm
| แอปพลิเคชัน: | เกรดอาหาร, เครื่องจักร, การแพทย์, ภายนอก, อาคารครัว, อาหาร ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000mm,1220mm.1500mm |
2D DB 410S 316 แถบสแตนเลสรีดร้อน SS 316 ม้วน 3 มม. กว้าง
| แอปพลิเคชัน: | จานคอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| ความหนา: | ตามความจำเป็น |
| มาตรฐาน: | JIS |
8K สแตนเลส 304 ม้วน 0.3 มม. 0.5 มม. ม้วนแถบสแตนเลส
| แอปพลิเคชัน: | ลิฟต์/ห้องครัว/ภายใน,ภายนอก,ของกิน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-100mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |

