ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coil ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
ลวดเหล็กกล้าไร้สนิมดึงเย็น ASTM 201 304 316L 310S SS Rope
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
| ความยาว: | กำหนดเอง |
ตกแต่ง 2B 201 ม้วนสแตนเลส 400 ซีรีส์สำหรับภาชนะอาหาร
| แอปพลิเคชัน: | ภาชนะใส่อาหาร อุตสาหกรรม การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20 มม. |
| มาตรฐาน: | JIS |
AiSi Black SS 304 แผ่นกระจกเสร็จสิ้นแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อนหนา 12 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AiSi |
| ความยาว: | 2000-6000mm |
กระจก HL 2B 201 ม้วนสแตนเลส 200 Series 20mm สำหรับงานก่อสร้าง
| แอปพลิเคชัน: | ภาชนะใส่อาหาร อุตสาหกรรม การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20 มม. |
| มาตรฐาน: | ASTM |
รีดเย็น Inconel 600 ม้วน 625 718 นิกเกิลโลหะผสมเหล็กม้วน
| พิมพ์: | แถบนิกเกิล |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ก๊าซอุตสาหกรรม |
| ระดับ: | อินโคเนล 600,718,625 |
BA เสร็จสิ้น 310S ม้วนสแตนเลส 316L SS ม้วน 2B 2B รีดเย็น
| แอปพลิเคชัน: | ภาชนะใส่อาหาร อุตสาหกรรม การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |
ASTM 440C แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อนปอกเปลือก Ss แผ่นโลหะ
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม ก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
440 420 410 SS Strip Coil แผ่นเหล็กม้วนสแตนเลสขัดเงาความกว้าง 2 เมตร
| มาตรฐาน: | GB |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 304 316 440 420 410 |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัดเคลือบ |
Ss430 ม้วนสแตนเลส 2b Ba เสร็จสิ้นการรีดเย็น 20 มม. Hairline
| แอปพลิเคชัน: | ภาชนะใส่อาหาร อุตสาหกรรม การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20mm |
| มาตรฐาน: | JIS |
SS304 ม้วนสแตนเลสขัดผิวรีดเย็น 0.8 มม. 8K กระจก
| แอปพลิเคชัน: | ภาชนะใส่อาหาร อุตสาหกรรม การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |

