ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coil ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
Aisi 430 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 8K เสร็จสิ้นความยาว 6000mm
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
430 904L แผ่น Inox แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นความกว้าง 1,000 มม. - 2000 มม.
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่ง,ก่อสร้าง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | SGS,BV |
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
AISI 2mm 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็นแผ่นสแตนเลส 304L
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 2000/3000/6000mm |
S32305 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น BA 10 มม. SS 904L Plate
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
Ns321 N10001 Nitronic 30 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น
| ระดับ: | Nitronic30 Nitronic32 Nitronic40 Nitronic50 Nitronic60 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
Inox 304l 316 430 2B ม้วนสแตนเลส 1000mm-2000mm กว้าง
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 300,400 ซีรีส์ |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง,เครื่องครัว |
AISI 316L แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2B เสร็จสิ้น 316 1.2 มม. 4x8 ฟุต
| แอปพลิเคชัน: | เกรดอาหาร, เครื่องจักร, การแพทย์, ภายนอก, อาคารครัว, อาหาร ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000mm,1220mm.1500mm |
เหล็กแผ่นรีดเย็นม้วนสแตนเลส 304 301 304L 321 310S 300 Series
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 500 1000 2000 3000 6000, 10-1200มม. |
JIS SUS 304 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็นพื้นผิว 2B หนา 0.8 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000-15000mm |
JIS AISI 304 ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. หนา 2B พื้นผิว
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000-6000mm |

