ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coil ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
เหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น 410 2B เสร็จสิ้น 6000mm
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 1000-6000mm |
HAIRLINE แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 316 201 Slit Edge 3mm SS Sheet
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 2440mm, 3000mm 6000mm |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Tisco 0.5 มม. 1.2 มม. หนา 1.5 มม.
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
HL แผ่นสแตนเลสรีดเย็น ASTM 201 SS Steel Sheet 1500mm
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
ASTM แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 316 SS 4x8 Pickling
| แอปพลิเคชัน: | การผลิต |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความกว้าง: | 650-2000 มม. หรือปรับแต่งเอง |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2B ผิวสำเร็จ ASTM 321 SS 2000mm
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็นสดใส 0.5 มม. หนา 201 SS Plate
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
0.6 มม. 304L แผ่นสแตนเลสรีดเย็นในม้วนสำหรับภาชนะอาหาร
| แอปพลิเคชัน: | ภาชนะใส่อาหาร อุตสาหกรรม การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20mm |
| มาตรฐาน: | JIS |
316H 316TI แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นหนา 5 มม. NO.3 NO.4 Finish
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความกว้าง: | 6-1500 มม. หรือปรับแต่งเอง |
| ระดับ: | 300 Series, สแตนเลส 316 316L 316H 316TI 316H แผ่น |

