ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coil ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
S30815 304N 4x8 แผ่นผนังสแตนเลสพื้นผิวซาติน SS Gold Mirror Sheet
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 2000-4000mm |
430 431 ม้วนแถบสแตนเลส 2 มม. ASTM A36 Ss Strip Coil
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 25-2500 มม. หรือปรับแต่งเอง |
15mm 434 Ferritic Stainless Steel Moulding T Channel Trim Strips สำหรับสถาปัตยกรรม
| แอปพลิเคชัน: | จานคอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| ความหนา: | ตามความจำเป็น |
| มาตรฐาน: | JIS |
ม้วนลวดเหล็กกล้าไร้สนิมแรงดึงสูง 1 มม. 316L ดึงเย็น
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความยาว: | กำหนดเอง |
JIS SUS410 SUS304 0.6 MM แผ่นสแตนเลส 2B เสร็จสิ้น 1.5m กว้าง
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่งอุตสาหกรรม, อาคาร |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1500mm |
AiSi Inox 321 แถบสแตนเลสขัดเงากระจกหนา 0.2 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| ความหนา: | 0.3mm-16mm |
410 420 430 แถบสแตนเลส 2B BA รีดเย็นความกว้าง 200 มม.
| แอปพลิเคชัน: | จานคอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| ความหนา: | ตามความจำเป็น |
| มาตรฐาน: | JIS |
แปรงสเตนเลสสตีล 321 สแควร์ขัดเงา 10 มม. การอนุมัติ ISO ปลอมแปลงร้อน
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | กลม |
เหล็กเส้นกลมสแตนเลสอบอ่อน ASTM 201 รีดร้อน 6mm
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 |
| รูปร่าง: | กลม |

