ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coil ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 430 410 400 Series ม้วน 35mm
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 500 1000 2000 3000 6000, 10-1200มม. |
AISI 304 ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 500 มม. พื้นผิวแปรง
| แอปพลิเคชัน: | ภาชนะใส่อาหาร อุตสาหกรรม การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20 มม. |
| มาตรฐาน: | JIS |
ดูเพล็กซ์ 304 ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 310 321 SS Strip สำหรับเฟอร์นิเจอร์
| แอปพลิเคชัน: | จานคอนเทนเนอร์ อุปกรณ์การแพทย์ วัสดุก่อสร้าง |
|---|---|
| ความหนา: | ตามต้องการ 0.1mm-300mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |
RoHS คอนเดนเซอร์รีดเย็นสแตนเลสม้วน 2B เสร็จสิ้นแถบเหล็กม้วน
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 1000-6000mm |
Tisco 0.55 มม. แผ่นสแตนเลสรีดเย็นในม้วน M290-50A M350-50A
| พิมพ์: | เชิงซิลิคอนสตีล |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น หรือ รีดร้อน |
| ความหนา: | 0.35 - 0.55 มม. |
AISI ม้วนสแตนเลสรีดเย็น Strip Roll 201 2B Finish 1000mm
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI |
| ความกว้าง: | 1000-15000mm |
Astm 201 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 1220 มม. เส้นผมสำหรับงานก่อสร้าง
| แอปพลิเคชัน: | เกรดอาหาร, เครื่องจักร, การแพทย์, ภายนอก, อาคารครัว, อาหาร ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000mm,1220mm.1500mm |
301 1.4319 แผ่นสแตนเลสรีดเย็นอบอ่อนผิว NO.4
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
2B BA NO.4 HL แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 430 1000 มม. -2000 มม. กว้าง
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
309 309S แถบสแตนเลสรีดเย็นความกว้าง 6 เมตร SS 304 Coil
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000-6000mm |

