ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coil ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
แถบสแตนเลสแม่นยำ 300 Series ASTM 316L 304 304L SS 0.3mm
| แอปพลิเคชัน: | ใช้ในอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-20 มม. ตามต้องการ |
| มาตรฐาน: | ASTM AISI |
แถบสแตนเลส งานละเอียด 0.3 มม. AISI 304 สำหรับงานอุตสาหกรรม 1500 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ความกว้าง: | 7mm-1500mm |
แท่งกลมแข็ง 16 มม. Zero Cut Din1.1191 แท่งสแตนเลสแข็ง
| เกรดเหล็ก: | 304L 316 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
S32205 S31803 UNS S32750 แผ่น S31254 แผ่นเหล็กสแตนเลส Super Duplex
| แอปพลิเคชัน: | การผลิต |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 650-2000 มม. หรือปรับแต่งเอง |
แผ่นสแตนเลส 0.6 มม. 1.2 มม. 304 2B เสร็จสิ้น AISI GB DIN EN
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลส 8K HL 201 แผ่นกระจกสแตนเลสขัดเงาความกว้าง 1 เมตร
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
JIS Aisi 304 2b แผ่นสแตนเลส 1.5 มม. 2 มม. แผ่น SS Tisco
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
310S 309S แท่งมุมเท่ากัน 300 Series โปรไฟล์สแตนเลส
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | ไม่เท่ากัน ไม่เท่ากัน เท่ากันหรือไม่เท่ากัน |
GB สมาธิ โคลิปแผ่นเหล็กดัดร้อนสแตนเลสความกว้าง 1219mm
| Company Type: | Storage And Trading |
|---|---|
| Refrigerant: | R23/R404A |
| Manufacture Technology: | Cold / Hot Rolled |
ผนังเหล็กไร้สแตนเลสขนาดปกติ / ตามต้องการสําหรับการเก็บและการค้า
| Width: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Item: | ISO9001 Standard |
| Size: | Regular/Customized Size |

