ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coil ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
1.4301 1.4541 ม้วนลวดสแตนเลส 2 มม. 0.1 มม. -0.64 มม. เกจ
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, JIS |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
ม้วนลวดเหล็กกล้าไร้สนิมขนาด 1 มม. 2 มม. เชือกอบอ่อนอ่อน AISI 304
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, JIS |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
TISCO BAOSTEEL แผ่นตกแต่งสแตนเลส 2mm 3mm 4mm หนา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
Tisco Cold Drawn SS Angle Bar สแตนเลส 304 Mill Finish
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | ไม่เท่ากัน ไม่เท่ากัน เท่ากันหรือไม่เท่ากัน |
NO.1 631 17 7PH แผ่นเหล็กสแตนเลส 5mm แผ่นเหล็กชุบสังกะสีSGS
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | GH4080A |
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น, เหล็กแผ่นรีดเย็น |
2B BA สแตนเลสม้วนรีดเย็น HAIRLINE SS 316 ม้วน
| แอปพลิเคชัน: | ภาชนะใส่อาหาร อุตสาหกรรม การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20mm |
| มาตรฐาน: | JIS |
TP310S SA213 เหล็กม้วนดูเพล็กซ์ออสเทนนิติกโครเมียมนิกเกิลสแตนเลส
| มาตรฐาน: | GB |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ขัดเคลือบ |
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่งอาคาร |
410 Ss Scourer Wire 0.13mm Stainless Steel Wire Roll รีดร้อน
| มาตรฐาน: | AiSi |
|---|---|
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
| ความยาว: | กำหนดเอง |

