ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coil ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
0.2mm-150mm แผ่นสแตนเลสกระจกสีทอง 304 สำหรับตกแต่งอาคาร
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
AISI สแตนเลสสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลส
| Lengh: | 2000,2438,3000 |
|---|---|
| Company Type: | Storage And Trading |
| Mill: | TISCO, SKS, BAOXIN, LISCO & Southwest |
DIN1.4003 1.4318 1.4828 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อนชุบสังกะสี
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 1.4318 1.4402 |
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น, เหล็กแผ่นรีดเย็น |
V2A 1.4301 แผ่นเหล็กสแตนเลสนูนเพชร 650 มม. - 2000 มม. กว้าง
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
TISCO Plat Strip สแตนเลส 2 มม. 400 Series สแตนเลสตกแต่ง Strip
| ระดับ: | 200series 300series 400series |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 10-250 มม. |
ท่อเหล็กสแตนเลส ERW 10 มม. 204C2 425M ท่อ Inox ท่อเหล็ก SS
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| พิมพ์: | รอย |
| เกรดเหล็ก: | 300 Series, 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4, 420J1, 321 |
ASTMA240 SS C ช่อง 316 สแตนเลส C ส่วน Lisco Posco
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 321 904, 201/202/304 /304L/316/316L321/310s/410/420/430/440/439ect |
| รูปร่าง: | ยู Channel |
1.4310 SUS 301 แถบสแตนเลสทนความร้อนได้ SS 304 Strips
| แอปพลิเคชัน: | จานคอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| ความหนา: | ตามความจำเป็น |
| มาตรฐาน: | JIS |
1219mm ความกว้างเหล็กไร้ขัดเหล็กแผ่นเหล็กหมุนร้อนสําหรับจาก TISCO Mill
| Manufacture Technology: | Cold / Hot Rolled |
|---|---|
| Size: | Regular/Customized Size |
| Refrigerant: | R23/R404A |
แผ่นรีดร้อน ASTM 310S แผ่นสแตนเลสหนา 5 มม. 6 มม. หนา
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2~120mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |

