ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ stainless steel decorative sheets ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
440 420 410 SS Strip Coil แผ่นเหล็กม้วนสแตนเลสขัดเงาความกว้าง 2 เมตร
| มาตรฐาน: | GB |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 304 316 440 420 410 |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัดเคลือบ |
TP310S SA213 เหล็กม้วนดูเพล็กซ์ออสเทนนิติกโครเมียมนิกเกิลสแตนเลส
| มาตรฐาน: | GB |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ขัดเคลือบ |
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่งอาคาร |
1mm 304L ม้วนสแตนเลสรีดเย็นสำหรับภาชนะอาหาร
| แอปพลิเคชัน: | ภาชนะใส่อาหาร อุตสาหกรรม การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20mm |
| มาตรฐาน: | ASTM |
JIS Aisi 304 2b แผ่นสแตนเลส 1.5 มม. 2 มม. แผ่น SS Tisco
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
หนา 100 มม. Inox แผ่นเหล็กแผ่นรีดเย็นสแตนเลส 304
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| ความยาว: | 2000/2438/2500/3000/3048 มม. |
2B BA แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน ASTM 316L 304 409 410
| ระดับ: | ซีรีส์ 200,300 ซีรีส์, 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, EN, DIN, GB, JIS AISI ASTM DIN EN |
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
ขัดเงา 2205 แถบสแตนเลสดูเพล็กซ์ Tisco 2205 Round Bar
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| พิมพ์: | กลม |
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่ง อุตสาหกรรม |
HAIRLINE แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 316 201 Slit Edge 3mm SS Sheet
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 2440mm, 3000mm 6000mm |
321 316 304l แปรงสแตนเลส U Channel สำหรับ 12mm Glass
| มาตรฐาน: | AiSi |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| รูปร่าง: | ยู Channel |
Astm 316 316l แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Ss 2b เสร็จสิ้น 1,000 มม. เส้นผม
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |

