ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ stainless steel decorative sheets ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
304L 304 ม้วนแผ่นสแตนเลส 0.5 มม. 1.5 มม. 2.0 มม. 2.5 มม. หนา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 25-2500 มม. หรือปรับแต่งเอง |
1500mm 440A ม้วนสแตนเลสดึงเย็น Tisco SS แผ่นม้วน
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 25-2500 มม. หรือปรับแต่งเอง |
แถบสแตนเลส 0.7 มม. 0.8 มม. AISI 201 1/4 แข็งสำหรับใช้ในอุตสาหกรรม
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI |
| ความกว้าง: | 7mm-1500mm |
เหล็กกล้าไร้สนิม 1.5 มม. 304 แถบ ID300mm Plat Strip SS 304 สำหรับอาคาร
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AiSi |
| ความกว้าง: | 3mm-1500mm |
0.5 มม. สแตนเลส 310S แถบ 508 มม. SS Plat สำหรับอาคาร
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI |
| ความกว้าง: | 3mm-1500mm |
BA 8K 316 ท่อสแตนเลสสี่เหลี่ยม 1220 มม. OD SS ท่อเหล็ก
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อ/รอย |
| เกรดเหล็ก: | ซีรีส์ 300, 304 |
2205 2507 ท่อเหล็กสแตนเลสทรงกลมกลวง Dia3mm-850mm
| เกรดเหล็ก: | SS ASTM A 312 TP |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
| เทคนิค: | วาดเย็นวาดเย็น |
430 431 ม้วนแถบสแตนเลส 2 มม. ASTM A36 Ss Strip Coil
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS |
| ความกว้าง: | 25-2500 มม. หรือปรับแต่งเอง |
เหล็กกล้าไร้สนิมความแม่นยำ 0.1 มม. 304 แถบ 508 มม. สำหรับใช้ในอุตสาหกรรม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI |
| ความกว้าง: | 3mm-1500mm |
แถบสแตนเลสขนาด 0.5 มม. 1 มม. 310S สำหรับใช้ในอุตสาหกรรม 0.5mm
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI |
| ความกว้าง: | 3mm-1500mm |

