ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ stainless steel decorative sheets ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
0.5 มม. 0.6 มม. แถบสแตนเลส 301 ฮาร์ดเต็มรูปแบบสำหรับใช้ในอุตสาหกรรม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI |
| ความกว้าง: | 3mm-1500mm |
แถบสแตนเลส งานละเอียด 0.3 มม. AISI 304 สำหรับงานอุตสาหกรรม 1500 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
| ความกว้าง: | 7mm-1500mm |
ASTM TP201 ท่อสแตนเลสขัดเงา 430 310S ท่อกลมไม่มีรอยต่อรอย
| มาตรฐาน: | ASTM |
|---|---|
| พิมพ์: | รอยไร้รอยต่อ |
| เกรดเหล็ก: | 201 304 316L 430 310S |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Tisco 0.5 มม. 1.2 มม. หนา 1.5 มม.
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
แผ่น SS รีดเย็น 410S 316L 2205 2507 แผ่นสแตนเลสหนา 4 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
0.6 มม. 304L แผ่นสแตนเลสรีดเย็นในม้วนสำหรับภาชนะอาหาร
| แอปพลิเคชัน: | ภาชนะใส่อาหาร อุตสาหกรรม การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20mm |
| มาตรฐาน: | JIS |
แผ่นสแตนเลส 0.6 มม. 1.2 มม. 304 2B เสร็จสิ้น AISI GB DIN EN
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
AISI 2mm 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็นแผ่นสแตนเลส 304L
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 2000/3000/6000mm |
ISO S32750 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 8mm SS 304 แผ่น Tisco
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่ง อุตสาหกรรม |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 500~1500 มม. |

