ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ stainless steel decorative sheets ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
TISCO BAOSTEEL แผ่นตกแต่งสแตนเลส 2mm 3mm 4mm หนา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | ตามคำขอ 12m |
TISCO 304 แผ่นสแตนเลสซาตินรีดเย็น 316 1.2mm
| แอปพลิเคชัน: | เกรดอาหาร, เครื่องจักร, การแพทย์, ภายนอก, อาคารครัว, อาหาร ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000mm,1220mm.1500mm |
HL แผ่นสแตนเลสรีดเย็น ASTM 201 SS Steel Sheet 1500mm
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
2B เสร็จแผ่นสแตนเลสรีดเย็น TISCO 316L 6000mm BA Mirror
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, ปรับแต่งได้ |
JISCO LISCO แผ่นเหล็กสแตนเลสหนา 1.5 มม. 200 Series ขึ้นรูปร้อน
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
S30815 304N 4x8 แผ่นผนังสแตนเลสพื้นผิวซาติน SS Gold Mirror Sheet
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 2000-4000mm |
2B BA NO.4 HL แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 430 1000 มม. -2000 มม. กว้าง
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
TISCO Inox แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 20 มม. นูน SS Sheet
| ระดับ: | ซีรีส์ 200,300 ซีรีส์, 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
| ความกว้าง: | ตามความจำเป็น |
Tisco 16mm OD SS ท่อเหล็กเชื่อมสแตนเลส Tube
| มาตรฐาน: | JIS |
|---|---|
| พิมพ์: | รอยไร้รอยต่อ |
| เกรดเหล็ก: | ซีรีส์ 300, 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S, 309S, 304, 409L, 304L |

