ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ stainless steel decorative sheets ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
Inox AISI 304 แผ่นสแตนเลสหนา 3 มม. หนา 5 มม. อนุมัติ BV IQI
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
JIS SUS410 SUS304 0.6 MM แผ่นสแตนเลส 2B เสร็จสิ้น 1.5m กว้าง
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่งอุตสาหกรรม, อาคาร |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1500mm |
Slit Edge แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 300 Series แผ่น 2000mm สำหรับงานก่อสร้าง
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
430 ASTM แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 6mm 8mm SS Plate
| แอปพลิเคชัน: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น, เหล็กแผ่นรีดร้อน |
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
309 309S แถบสแตนเลสรีดเย็นความกว้าง 6 เมตร SS 304 Coil
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000-6000mm |
430 904L แผ่น Inox แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นความกว้าง 1,000 มม. - 2000 มม.
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่ง,ก่อสร้าง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | SGS,BV |
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
301 1.4319 แผ่นสแตนเลสรีดเย็นอบอ่อนผิว NO.4
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-6000mm, กำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
1D 0.1 มม. แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 316 4x8 แผงสแตนเลส
| แอปพลิเคชัน: | การตกแต่งและการก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
ความกว้าง 150 มม. ขัดเงา 316 สแตนเลสเหล็กเส้นแบน AISI304 รีดร้อน Forged
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 200/300/400 |
| ความกว้าง: | 20-150mm |
เชือกลวดเหล็กกล้าไร้สนิม 1 มม. Aisi 316L อบอ่อน
| มาตรฐาน: | AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |

