ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ stainless steel decorative sheets ] การจับคู่ 150 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นโลหะผสมหน่วยความจำ Nitinol Shape หนา 60 มม. แผ่นไทเทเนียม 99.6%
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น, รีดเย็น / รีดร้อน |
| ระดับ: | ที 99.6% |
TC1 TC2 TC3 TC4 แผ่นโลหะผสมนิกเกิลไททาเนียมความยาว 1000mm-6000mm
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น, รีดเย็น / รีดร้อน |
| ระดับ: | ที 99.6% |
แผ่นโลหะผสมไททาเนียม Gr5 Gr7 ASTM B265 Ti แผ่นยาว 2.5 เมตร
| แอปพลิเคชัน: | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | น้อยกว่า 1500mm |
| ความยาว: | น้อยกว่า 2500mm |
99.9% นิกเกิลบริสุทธิ์ 200 แผ่น N4 N6 201 นิกเกิลแผ่นไฮโดรเจนหลอม
| พิมพ์: | แผ่นนิกเกิล |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม |
| ระดับ: | นิกเกิลบริสุทธิ์ |
1219mm ความกว้างเหล็กไร้ขัดเหล็กแผ่นเหล็กหมุนร้อนสําหรับจาก TISCO Mill
| Manufacture Technology: | Cold / Hot Rolled |
|---|---|
| Size: | Regular/Customized Size |
| Refrigerant: | R23/R404A |
SGCC SGCD Incoloy 825 บอยเลอร์บาร์กลมเหล็กโลหะผสมนิกเกิล
| พิมพ์: | แผ่นเหล็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | แผ่นบอยเลอร์,ปิโตรเคมี |
| ระดับ: | SGCC SGCD |
Invar36 4j36 ท่อโลหะผสมนิกเกิล Super Bright ท่อเหล็กโลหะผสมนิกเกิล
| พิมพ์: | ท่อนิกเกิล |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | องค์ประกอบไฟฟ้า |
| ระดับ: | NiFe |
GB สมาธิ โคลิปแผ่นเหล็กดัดร้อนสแตนเลสความกว้าง 1219mm
| Company Type: | Storage And Trading |
|---|---|
| Refrigerant: | R23/R404A |
| Manufacture Technology: | Cold / Hot Rolled |
A694 S32760 254SMO เหล็กเส้นกลมดูเพล็กซ์ร้อนขึ้นรูป GB DIN EN
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| พิมพ์: | กลม |
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่ง อุตสาหกรรม |
AISI สแตนเลสสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลส
| Lengh: | 2000,2438,3000 |
|---|---|
| Company Type: | Storage And Trading |
| Mill: | TISCO, SKS, BAOXIN, LISCO & Southwest |

