ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ stainless steel decorative sheets ] การจับคู่ 150 ผลิตภัณฑ์.
ผนังเหล็กไร้สแตนเลสขนาดปกติ / ตามต้องการสําหรับการเก็บและการค้า
| Width: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Item: | ISO9001 Standard |
| Size: | Regular/Customized Size |
Tisco 304 316 แผ่นตาหมากรุกเหล็กอ่อน 6mm Ms Checkered Sheet
| แอปพลิเคชัน: | เกรดอาหาร, เครื่องจักร, การแพทย์, ภายนอก, อาคารครัว, อาหาร ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000mm,1220mm.1500mm |
แผ่นเหล็กกล้าไร้สนิมรีดเย็น Mill Edge สำหรับการใช้งานเชิงกล
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| ความหนา: | 0.3mm-6mm |
ท่อเหล็กสแตนเลส ERW 10 มม. 204C2 425M ท่อ Inox ท่อเหล็ก SS
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| พิมพ์: | รอย |
| เกรดเหล็ก: | 300 Series, 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4, 420J1, 321 |
DIN1.4003 1.4318 1.4828 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อนชุบสังกะสี
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 1.4318 1.4402 |
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น, เหล็กแผ่นรีดเย็น |
Dia 0.7mm 0.13mm 0.12mm Stainless Scourer Wire AISI410 430
| มาตรฐาน: | AiSi |
|---|---|
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
ASTM 304 เหล็กแผ่นรีดเย็น SS 2B เสร็จสิ้น 6000mm Mirror Hairline
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
0Cr13 1Cr13 1Cr15 3Cr12 300 Series แผ่นสแตนเลสสำหรับงานก่อสร้าง
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
Dia 15.5mm Inox Tubing ท่อเหล็ก SS เส้นผ่านศูนย์กลาง 3 นิ้ว Stainless Steel Pipe
| มาตรฐาน: | JIS |
|---|---|
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อ |
| เกรดเหล็ก: | ซีรีส์ 300, 310S, 410, 316L, 316, 410L, 309S, 304, 409L, 904L |
แผ่นอลูมิเนียมบริสุทธิ์ 99.9% 1100 3003 3005 แผ่นเหล็กโลหะผสมนิกเกิล
| ระดับ: | 1000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O-H112 |
| พิมพ์: | จาน |

