ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ hoja de acero inoxidable en fr o ] การจับคู่ 0 ผลิตภัณฑ์.
ขออภัย!
การค้นหาของคุณ "hoja de acero inoxidable en fr o" ไม่พบผลิตภัณฑ์ใด ๆ
คุณสามารถ ขออ้าง เพื่อให้เราจับคู่ผลิตภัณฑ์สำหรับคุณ
Related Products
GB สมาธิ โคลิปแผ่นเหล็กดัดร้อนสแตนเลสความกว้าง 1219mm
| Company Type | Storage And Trading |
|---|---|
| Refrigerant | R23/R404A |
| Manufacture Technology | Cold / Hot Rolled |
| Place Of Orgin | Wuxi, China |
AISI สแตนเลสสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลสแบบสแตนเลส
| Lengh | 2000,2438,3000 |
|---|---|
| Company Type | Storage And Trading |
| Mill | TISCO, SKS, BAOXIN, LISCO & Southwest |
| Standard | ASTM, AISI, JIS, GB, DIN, EN |
ผนังเหล็กไร้สแตนเลสขนาดปกติ / ตามต้องการสําหรับการเก็บและการค้า
| Width | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Item | ISO9001 Standard |
| Size | Regular/Customized Size |
| Company Type | Storage And Trading |
1219mm ความกว้างเหล็กไร้ขัดเหล็กแผ่นเหล็กหมุนร้อนสําหรับจาก TISCO Mill
| Manufacture Technology | Cold / Hot Rolled |
|---|---|
| Size | Regular/Customized Size |
| Refrigerant | R23/R404A |
| Edge | Mill Edge Or Slit Edge |
ISO9001 มาตรฐานแผ่นสแตนเลสม้วนร้อนสําหรับ R23/R404A และมาตรฐาน DIN
| Lengh | 2000,2438,3000 |
|---|---|
| Company Type | Storage And Trading |
| Finish | NO.1 |
| Edge | Mill Edge Or Slit Edge |
แผ่นเหล็กกล้าไร้สนิมรีดเย็น Mill Edge สำหรับการใช้งานเชิงกล
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
| ความหนา | 0.3mm-6mm |
| กระบวนการ | รีดเย็น |
เกรด 2205 2507 SS U Channel สำหรับกระจก Stainless Steel Profile
| มาตรฐาน | ASTM |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ |
| รูปร่าง | ยู Channel |
| มีรูพรุนหรือไม่ | ไม่เจาะรู |
แถบมุมสแตนเลส ISO Sus304 50x50 มุมเท่ากัน 300 Series
| มาตรฐาน | AiSi |
|---|---|
| ระดับ | 300 ซีรีส์ |
| พิมพ์ | เท่ากัน |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตเครื่องจักร ยานพาหนะ |

