ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
คุณยูนิคุณใจดีมากที่มอบแผ่นกระจก 304 อย่างดีให้เรา เราใช้แผ่นเหล่านี้เพื่อสร้างลิฟต์ ขอบคุณ!
คำหลัก [ mirror polished stainless steel square tube ] การจับคู่ 16 ผลิตภัณฑ์.
BA 8K 316 ท่อสแตนเลสสี่เหลี่ยม 1220 มม. OD SS ท่อเหล็ก
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อ/รอย |
| เกรดเหล็ก: | ซีรีส์ 300, 304 |
SS310 กระจกเงาสแตนเลสแบนบาร์ 1.4923 เกรด 6-400 มม. Dia
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | กลม |
Din 174 แท่งแบนสแตนเลสขัดเงา 3 มม. หนา 5 มม. 300 Series
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | แบน |
เชือกลวดเหล็กกล้าไร้สนิม 1 มม. Aisi 316L อบอ่อน
| มาตรฐาน: | AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
ความกว้าง 150 มม. ขัดเงา 316 สแตนเลสเหล็กเส้นแบน AISI304 รีดร้อน Forged
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 200/300/400 |
| ความกว้าง: | 20-150mm |
S30815 304N 4x8 แผ่นผนังสแตนเลสพื้นผิวซาติน SS Gold Mirror Sheet
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM |
| ความยาว: | 2000-4000mm |
253MA 254Mo 654MO แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 1.4318 1.4402 Grade
| แอปพลิเคชัน: | จานเรือ |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น, เหล็กแผ่นรีดเย็น |
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
Inox AISI 304 แผ่นสแตนเลสหนา 3 มม. หนา 5 มม. อนุมัติ BV IQI
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
NO.1 631 17 7PH แผ่นเหล็กสแตนเลส 5mm แผ่นเหล็กชุบสังกะสีSGS
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | GH4080A |
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น, เหล็กแผ่นรีดเย็น |

